• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

emtraimoilon 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Tiếp tục cuộc hành trình checking, sau khi check em Lamoon thì có đi tiệc mừng nghỉ lễ với mấy ông trong công ti. Thế đếch nào 10 ông đi thì 9 ông kêu không uống vì phải lái xe về quê. Thế là ăn uống xong chán không biết làm gì lại quyết định đi chơi.

Thiết nghĩ vừa đi một em service tuyệt vời rồi thì giờ mình đổi một em non tơ xem sao, thế là quyết định đâm em Phương Ly.

Ấn tượng đầu tiên là em còn rất trẻ, có phần nhí nhảnh, vào phòng cái nhảy tót lên giường nằm luôn rất đáng yêu =))) Khuôn mặt nhiều bác đánh giá thấp nhưng em thì thích non kiểu này nên khá là ưng, về service thì không có gì lắm vì em còn khá non, chắc được 7/10. Nhưng bù lại em có quả body rất là nghiện, đặc biệt là quả vú nhìn là muốn bú.

Em này sau mà biết tút tát, ăn uống tập luyện body nở ra và luyện thêm service nữa thì có mà mê mẹ luôn 😍

Đính kèm

30.8 KB · Xem: 474
    110.8 KB · Xem: 618
    70.8 KB · Xem: 406
    83.5 KB · Xem: 676

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Cảm ơn bác nhé. Rm ấy non trẻ sv còn cần học thêm. Nhưng như thế cũng ok.
Chắc bác chụp cam thường nhìn hơi đen.
Bác tải thêm app về chụp sáng hơn chút sẽ xin chụp hình dễ hơn.

emtraimoilon 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Cảm ơn bác nhé. Rm ấy non trẻ sv còn cần học thêm. Nhưng như thế cũng ok.
Chắc bác chụp cam thường nhìn hơi đen.
Bác tải thêm app về chụp sáng hơn chút sẽ xin chụp hình dễ hơn.
Để sau tôi rút kinh nghiệm nhé bác 😅 cũng không rành mấy cái app này lắm

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tiếp tục cuộc hành trình checking, sau khi check em Lamoon thì có đi tiệc mừng nghỉ lễ với mấy ông trong công ti. Thế đếch nào 10 ông đi thì 9 ông kêu không uống vì phải lái xe về quê. Thế là ăn uống xong chán không biết làm gì lại quyết định đi chơi.

Thiết nghĩ vừa đi một em service tuyệt vời rồi thì giờ mình đổi một em non tơ xem sao, thế là quyết định đâm em Phương Ly.

Ấn tượng đầu tiên là em còn rất trẻ, có phần nhí nhảnh, vào phòng cái nhảy tót lên giường nằm luôn rất đáng yêu =))) Khuôn mặt nhiều bác đánh giá thấp nhưng em thì thích non kiểu này nên khá là ưng, về service thì không có gì lắm vì em còn khá non, chắc được 7/10. Nhưng bù lại em có quả body rất là nghiện, đặc biệt là quả vú nhìn là muốn bú.

Em này sau mà biết tút tát, ăn uống tập luyện body nở ra và luyện thêm service nữa thì có mà mê mẹ luôn 😍
Chụp ảnh kiểu này các em nó sợ luôn đấy, phòng mà thiếu sáng chụp vào ảnh da nó xẫm nhìn xấu bỏ mẹ 😂.
Trước khi chụp thì bật đèn lên hoặc mở rèm ( giữ lại rèm Voan) mà chụp cho đẹp. Chụp có tâm thì các em không nỡ từ chối nhé 😁

Bên trên Bottom